TEAM · API #2769

BG Pathum United

Thailand · BG Stadium · Pathum Thani

ก่อตั้ง 2006สนาม BG StadiumLeague IDs 0, 296

BG Pathum United — ข้อมูลทีม โปรแกรม ผลการแข่งขัน และข่าวที่เกี่ยวข้อง

FORM

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด

BG Pathum United
1 - 3
Aston Villa
BG Pathum United
0 - 3
Buriram United
Roi Et
0 - 5
BG Pathum United
BG Pathum United
0 - 1
Port FC
BG Pathum United
3 - 0
Prachuap
NEXT

โปรแกรมนัดถัดไป

Pattani
VS
BG Pathum United
BG Pathum United
VS
Rasi Salai United
Home United
VS
BG Pathum United
Bangkok United
VS
BG Pathum United
BG Pathum United
VS
Ayutthaya FC
ยังไม่มีข้อมูลผู้เล่น
MATCHDAY

โปรแกรมการแข่งขัน

API DATA
ไม่พบโปรแกรมในวันที่เลือก
RESULTS

ผลการแข่งขัน

API DATA
ยังไม่มีผลการแข่งขันในวันที่เลือก
AVAILABILITY

นักเตะบาดเจ็บ / พักแข่ง

ไม่พบข้อมูล
TRANSFER CENTER

ตลาดซื้อขายนักเตะ

Sylvain IdangarFeirense → Bangkok GlassN/A
Chalermkiat SombutpanChainat → Bangkok GlassN/A
Peeraphong PichitchotiratChiangrai United → Bangkok GlassN/A
Peeraphong PichitchotiratBangkok Glass → Chiangrai UnitedN/A
Peeraphong PichitchotiratBangkok Glass → Chiangrai UnitedN/A
Narit TaweekulBangkok Glass → Chiangmai FCLoan
Suradej ThongchaiSuper Power → Bangkok GlassN/A
Somyot PongsuwanBangkok Glass → Raj PrachaN/A
Somyot PongsuwanSisaket → Bangkok GlassN/A
Narong JansawekBangkok Glass → Chonburi FCN/A
Suppasek KaikaewBangkok Glass → Thai Honda FCN/A
A. PengprakonBangkok Glass → PTT RayongN/A
A. PengprakonUbon UMT → Bangkok GlassN/A
A. PengprakonBangkok Glass → Ubon UMTLoan
Wittaya MadlamBangkok Glass → Chonburi FCFree
Wittaya MadlamNakhon Ratchasima FC → Bangkok GlassN/A
Wittaya MadlamBangkok Glass → Nakhon Ratchasima FCLoan
P. TamaphanBangkok Glass → Port FCN/A
K. CisséBangkok Glass → Police TeroN/A
B. BeyzaPerth Glory → Bangkok GlassN/A
Á. SilvaBangkok Glass → AntequeraN/A
A. TúñezBuriram United → Bangkok GlassN/A
S. TeekasomBangkok Glass → Phrae UnitedN/A
S. TeekasomNavy FC → Bangkok GlassN/A
S. TeekasomBangkok Glass → Navy FCLoan
S. TeekasomBuriram United → Bangkok GlassN/A
Goran JerkovićBangkok Glass → Army UnitedN/A
Francisco Insa BohiguesPahang → Bangkok GlassFree
Blazhe IlijoskiBangkok Glass → FK RabotnickiFree
Mario ĐurovskiBangkok Glass → Muangthong UnitedN/A
Mario ĐurovskiBangkok United → Bangkok GlassN/A
Norshahrul Idlan bin TalahaPahang → Bangkok GlassN/A
D. TasevskiIroni Kiryat Shmona → Bangkok GlassN/A
Georgi TsimakuridzeBangkok Glass → Merani MartviliN/A
W. Sae-JiuBangkok Glass → PrachuapN/A
W. Sae-JiuChainat → Bangkok GlassN/A
Pornchai KasikonudompaisanBangkok Glass → Chiangmai FCN/A
M. SmithBangkok Glass → KitcheeN/A
M. SmithBrisbane Roar → Bangkok GlassN/A
Hironori SarutaBangkok Glass → Port FCN/A
LeandroBangkok Glass → Super PowerLoan
N. NamnuadBangkok Glass → Chonburi FCN/A
N. NamnuadNavy FC → Bangkok GlassN/A
N. NamnuadBangkok Glass → Navy FCLoan
R. HolmVasalund → Bangkok GlassFree
Y. BambaBangkok Glass → Chiangmai FCN/A
Y. BambaTrat FC → Bangkok GlassN/A
Y. BambaBangkok Glass → Trat FCLoan
K. IngresoBangkok Glass → PahangFree
K. IngresoPattaya United → Bangkok GlassN/A
K. IngresoBangkok Glass → Pattaya UnitedLoan
K. IngresoBuriram United → Bangkok GlassFree
DiogoBangkok Glass → Johor Darul Takzim FCFree
DiogoJohor Darul Takzim FC → Bangkok GlassFree
TotiBangkok Glass → GuijueloN/A
TotiPattaya United → Bangkok GlassN/A
TotiBangkok Glass → Pattaya UnitedLoan
TotiAlaves → Bangkok GlassN/A
F. BilanglodChiangmai FC → Bangkok GlassFree
F. BilanglodBangkok Glass → Chiangmai FCFree
F. BilanglodBangkok Glass → Chiangrai UnitedFree
N. SoijitBangkok Glass → Police TeroN/A
Jonatan ReisBangkok Glass → SuphanburiN/A
Jonatan ReisSuphanburi → Bangkok GlassLoan
P. JarikanonChonburi FC → Bangkok GlassN/A
P. MasukBangkok Glass → PTT RayongLoan
P. MasukNakhon Ratchasima FC → Bangkok GlassN/A
P. MasukBangkok Glass → Nakhon Ratchasima FCLoan
P. MasukMuangthong United → Bangkok GlassN/A
Frédéric MendyBangkok Glass → Vitoria SetubalFree
S. HondaBangkok Glass → Buriram UnitedN/A
Z. TsiskaridzeBangkok Glass → San Antonio ScorpionsN/A
G. OkuboBangkok Glass → PTT RayongN/A
G. OkuboMontedio Yamagata → Bangkok GlassN/A
N. IneachaeoenChiangmai FC → Bangkok GlassN/A
N. IneachaeoenBangkok Glass → Nakhon Si ThammaratLoan
N. IneachaeoenNakhon Si Thammarat → Bangkok Glass
N. IneachaeoenBG Pathum United → Tampines RoversLoan
N. IneachaeoenTampines Rovers → BG Pathum UnitedReturn from loan
N. IneachaeoenNakhon Si Thammarat → BG Pathum UnitedReturn from loan
T. EkarunpongBangkok Glass → Tampines RoversLoan
T. EkarunpongTampines Rovers → Bangkok GlassBack from Loan
T. EkarunpongHirakata → Bangkok GlassReturn from loan
T. EkarunpongBG Pathum United → Nakhon PathomLoan
T. EkarunpongNakhon Pathom → BG Pathum UnitedReturn from loan
T. EkarunpongBG Pathum United → Nakhon PathomLoan
Jakkapong PolmartArmy United → Bangkok GlassN/A
L. VeldwijkCastellón → Bangkok GlassFree
S. PaipromratBangkok Glass → Muangthong UnitedFree
S. PaipromratChiangmai FC → Bangkok GlassFree
Y. MaruhashiBangkok Glass → Cerezo OsakaN/A
Y. MaruhashiCerezo Osaka → Bangkok GlassLoan
RômuloBangkok Glass → SuphanburiN/A
RômuloSuphanburi → Bangkok GlassLoan

ข่าวล่าสุดของ BG Pathum United

บาร์เซโลนา ตำรวจใช้กำลังเกินกว่าเหตุ

บาร์เซโลนาโวยตำรวจใช้กำลังเกินกว่าเหตุกับแฟนบอลก่อนเกมถล่มเอลเช 5-0

บาร์เซโลนาออกแถลงการณ์กล่าวหาตำรวจใช้กำลังเกินกว่าเหตุกับแฟนบอลก่อนเกมบุกชนะเอลเช 5-0 พร้อมตั้งคำถามถึงการควบคุมตัวแฟนบอลและการยึดธง Estelada

FOOTBALL NEWS

ฮาร์วีย์ เอลเลียตต์ ส่ออำลาลิเวอร์พูล หลังหลุดทีมเกมเยือนนิวคาสเซิล

ฮาร์วีย์ เอลเลียตต์ ไม่มีชื่อในทีมลิเวอร์พูลเกมเปิดพรีเมียร์ลีกที่เยือนนิวคาสเซิล ขณะที่สัญญาจะหมดลงในช่วงซัมเมอร์หน้า และโอกาสลงเล่นอย่างสม่ำเสมอที่แอนฟิลด์ยังไม่ชัดเจน

FOOTBALL NEWS

เดเร็ก แม็คอินส์ อาจพลาดคุมทีมข้างสนามเกม Old Firm หลังวันอุทธรณ์โทษถูกกำหนด

เดเร็ก แม็คอินส์ ผู้จัดการทีมเรนเจอร์ส อาจต้องชมเกมจากอัฒจันทร์ในศึก Old Firm นัดแรก หลังการอุทธรณ์โทษแบนข้างสนามถูกกำหนดให้พิจารณาในวันที่ 31 สิงหาคม